Zuchu, Diamond Platnumz – Litawachoma Lyrics | Official Video

Lyrics Litawachoma – Zuchu feat. Diamond Platnumz

Habiby louzii
Kipenzi changu cha ngama
Mi ma wewe hadi milelee
Komesha wachokozii
Wabaki kututazama
Tuwatoe jasho la nywele

Mhh, nimesikia khabari
Eetii kuna mtu twamkera
Oooh, mbona akae tayari
Maana bado muvi hili trelaaa

Na usiku nikumbate
Oooh my baby boo
Kwa gego ning’ate nga’te
You know i love you
Nikizidi ugomvi unichape
Silaha runguu
Kwenye joto nipepee
Mwandani wanguuu
Penzi letu kwao fayaa

Na litawachoma sana mhhh litawaumaa
Na litawachoma sana eh kwa roho mbaya zenu
Na litawachoma sana ooh na hatuachanii
Na litawachoma sanaa

Mhh ada
Kinachotakasa nafsi huba si sabunii
Kwangu usiwe na wasi nishaacha uhuni
Ada kama moyo jiko basi we ndo wangu kuni
Mapenzi soka nipe pasi ntie nyavuni
Tena wasikutishe kwa jumbe zao za kata
Mi ndo kamati kuu hapa jimbo umepata
Mahaba ni tashtiti na baby unayajua
Siwezi fanya ya shishi uchebe kukubutua
Waambie na ibilisi
Kwetu wanajisumbua
Huu mfupa kashindwa fisi
Wao paka utawaua

Dodoo dodo
Nimeokota dodo
Litaemkera ni shauri zake
Simba nimelipata dodo
Nimeokota dodo na mjani wake
Oh mi mwenzenu dodo
Litaemkera ni shauri zake
Na litawaсhooma

Na litawachoma sana mhhh litawaumaa
Na litawachoma sana eh kwa roho mbaya zenu
Na litawachoma sana
Ooh na hatuachanii
Na litawachoma sanaa

Asa baby nichezeshe ngondo
Ngondo ngondoigwa ngo
Ah tulicheze ngondo
Ngondo ngondoigwa ngo
Eeeh timbwili timbwili tutimbwilike
Ngondo ngondoigwa ngo
Mpaka kupambazukee
Ngondo ngondoigwa ngo…

➤ Written by Diamond Platnumz & Zuchu
Produced by Lizer Classic & Mr LG
Zuchu | Diamond Platnumz | 2020

You might also like

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More