Rapcha feat. Lady JayDee – Amen Lyrics | Official Video

Lyrics Amen – Rapcha feat. Lady JayDee

Uh hebu tazameni
Matendo ya Mungu yanavyotisha
Amefanya mengi makubwa ya kustaajabisha
Marafiki leo wana upendo kesho umekwisha
Ila upendo wa Mungu hauwezi kwisha

Naamini neno lako linaishi forever
Utendawazi hauwezi kubadili
Dhambi ikawa haki, Never
Umenifikisha sehemu ambazo
Wala sikuwahi kuzifikiria
Sifa zako nitazihadithia

Unaniepusha na maadui
Unanilinda na mabaya
Ambayo hata siyatambui
Mungu uliye hai
Hata mimba zilizotokea
Kwenye mazingira ya dhambi
Watoto umewapa uhai

Na kama pumzi unanipa bure
Sasa kivipi tamaa ya pesa initenge na wewe
Nashukuru kwa kunileta hii sayari
Milele nitakuamini Mungu wa kweli AMINA

Amen Baba, Amen
Upendo wako, huruma yako Amen
Wema wako utukufu wako, Amen
Amen Baba, Amen

Umenipa maarifa, umenipa uhai, umenipa mali
Hata nacho kipaji siwezi sema sijaridhika
Umenipa kile ulichonipa, hukunitupa
Nami sitakijuta Baba, nasema AMEN

Glory to God, utajiri mkubwa ni furaha
Mungu anaweza kubariki mpaka ukashangaa
Niwapo kwenye njaa nikumbushe kwamba
Ndege hawalimi, hawavuni ila hawakosi chochote

Nilipotoka usiwache nikumbusha
Nipe hekima nisitamani magari
Nisiyoweza kuyaendesha
Niishi kwenye ukweli nidumu
Maana uwongo hauishi milele
Na unaua faster kuliko sumu

Pia asante kwa kunipa bidii
Napokuomba haujibu haraka
Unajibu wakati sahihi
Una hekima inayoshangaza dunia
Watu hata tungombane vipi
Tunashare mvua na jua

Nilijalie nisilewe sifa
Nikumbuke siku za uhai wangu zinahesabika
Hivyo nikuabudu nikiwa kijana
Nawe utaniweka juu kwa baraka leo zaidi ya jana

Amen Baba, Amen
Upendo wako, huruma yako Amen
Wema wako utukufu wako, Amen
Amen Baba, Amen…

➤ Rapcha | Lady JayDee | 2020

You might also like

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More